
SERIKALI YA KAUNTI YA NAROK 
S.L.P 898 - 20500, NAROK  

NOTISI KWA UMMA
USHIRIKI WA UMMA KATIKA UTAYARISHAJI WA NAKALA 

YA MPANGO WA KIFEDHA WA KAUNTI (CFSP) NA 
MSWADA WA KIFEDHA WA KIPINDI CHA 2023/2024 

Kufungamana na kanuni za Katiba ya Kenya ya 2010, Sheria ya Serikali za Kaunti ya 2012 na Sheria ya Usimamizi wa Fedha 
za Umma 2012 inayotaka pawepo uwazi na uwajibikaji, Serikali ya Kaunti ya Narok inawaalika wadau wote wanaojumuisha 
taasisi, mashirika yasiyo ya kiserikali katika sekta ya kibinafsi na watu binafsi, kuwasilisha mapendekezo kuhusu hatua 
za sera za kiuchumi zinazojumuisha mkakati wa uimarishaji wa mapato ya kaunti, ili yazingatiwe katika utayarishaji wa 
Nakala ya Mkakati wa Kifedha wa Kaunti ya Narok (CFSP 2023) na Mswada wa Fedha wa 2023. Ili kufanikisha mashauriano 
katika muda uliowekwa na uzingatiaji mwafaka wa masuala, mapendekezo yako yanapaswa yawasilishwe katika nakala 
ngumu kwa Hazina ya Kaunti ya Narok ili kufikia mpokezi aliyetajwa hapa chini kabla ya tarehe 18 Februari 2023. Nakala za 
kielektroniki zinapaswa kuwasilishwa kupitia barua pepe yetu: economicplanning@narok.go.ke

Wadau, kadhalika, wanashauriwa kuwianisha mapendekezo yao na nguzo kuu za maendeleo zilizo katika Ruwaza ya Ustawi 
wa Kenya ya 2030; sera za Kitaifa, Kikanda na Kaunti; rasimu ya CIDP III; Mpango wa Ustawi wa kila Mwaka; Ripoti za 
sekta miongoni mwa sera na mipango mingine husika. Maoni yanayowasilishwa yanapaswa kujumuisha mihimili tekelezi 
ya kuharakisha na kudumisha ukuaji jumuishi kwa minajili ya ustawi wa kijamii, kiuchumi na kimazingira. Zaidi ya hayo, 
maoni hayo yanapaswa kuwa bayana kuhusu mbinu zinazotakikana au masuala ya kushughulikiwa na yaeleze sababu wazi 
za kutolewa kwa mapendekezo hayo.

Aidha, wadau wote wanaalikwa kuhudhuria vikao vya umma tarehe 18 Februari 2023 katika maeneo mbalimbali 
yaliyoonyeshwa hapa chini na ratiba yake.

S/No. Kaunti Ndogo Mahali Mada ya Mashauriano Tarehe Saa 
1. Transmara West Kilgoris Social Hall Sector Proposals, CFSP & Finance 

Bill 2023
18.02.2023 10:00am

2. Transmara South Word of Faith Church 
Lolgorian 

Sector Proposals, CFSP & Finance 
Bill 2023

18.02.2023 10:00am

3. Transmara East Emurua Dikirr Church 
of God 

Sector Proposals, CFSP & Finance 
Bill 2023

18.02.2023 10:00am

4. Narok Central
Narok Youth Em-
powerment Centre 
– Narok Town

Sector Proposals, CFSP & Finance 
Bill 2023

18.02.2023
10:00am

5. Narok North Full Gospel Church, 
Olkurto

Sector Proposals, CFSP & Finance 
Bill 2023

18.02.2023 10:00am

6. Narok East Nairegia Enkare 
Social Hall

Sector Proposals, CFSP & Finance 
Bill 2023

18.02.2023 10:00am

7. Narok South Youth Empowerment 
Centre - Ololulunga

Sector Proposals, CFSP & Finance 
Bill 2023

18.02.2023 10:00am

8. Narok West KAG Church Lemek Sector Proposals, CFSP & Finance 
Bill 2023

18.02.2023 10:00am

Tafadhali kumbuka kuwa kwa madhumuni ya maandalizi ya kutosha ya shughuli hii, nakala za kielektroniki za rasimu ya 
sera, mipango na miswada, zinaweza kupakuliwa kutoka kwa tovuti ya kaunti hii www.narok.go.ke huku nakala ngumu 
zikipatikana katika ofisi iliyotajwa hapa chini.
 
WAZIRI WA KAUNTI (CECM) – FEDHA NA MIPANGO YA UCHUMI
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